Misali Na.:IKIA-LB-C03
Rubuta:Daidaitaccen Keke
Amfani ga:Mata
Dabaran diamita:28 ″
Tsarin abu:Karfe
Folded:An buɗe
Derailleur Saita:Ba tare da Saitin Derailleur ba
Fork abu:Aluminum / Gami
Rim abu:Aluminum / Gami
Sirdi Shell Material:Fata
Laka Tsaro:Alloy Aluminum Ko Karfe
Feda:Filastik / gami / karfe Kuma ED / mai launi
Rubuta:Daidaitaccen Keke
Amfani ga:Mata
Dabaran diamita:28 ″
Tsarin abu:Karfe
Folded:An buɗe
Derailleur Saita:Ba tare da Saitin Derailleur ba
Fork abu:Aluminum / Gami
Rim abu:Aluminum / Gami
Sirdi Shell Material:Fata
Feda:Filastik / gami / karfe Kuma ED / mai launi
Laka Tsaro:Alloy Aluminum Ko Karfe
Inarin Bayanai
Marufi:SKD 85%, 1 Saita / Kartani + Saka Bag
Yawan aiki:10000 An saita Duk Wata
Alamar:IKIA
Shigo:Tekuna, Kasa, Iska
Wurin Asali:China
Abubuwan Abubuwan Dama:10000 Saita kowane Watan
Takardar shaida:CE
Bayanin samfur
26 Inch Lady Bayanin Keke
Ikia Lady keke babban kayanmu ne. Tare da shekaru masu yawa kwarewa a zanawa & Samarwada Keke kuma Kayan Keke, su da babban suna a duk faɗin kalmar. Akwai kowane nau'in girman keke, kamar 18 ″, 20 ″ 24 ″ 26 ″ da dai sauransu, tare da riƙe filastik da tsayawa ɗaya. Keke mata ita ce keken shakatawa.
Bayani dalla-dalla:
> Girma dabam: 16, 18, 20, 24, 26, 27, 28, 29 inci
> Madauki: karfe, TIG, phosphate da fashewar yashi
> Farfe na gaba: ƙarfe, TIG, phosphate da fashewar yashi
> Bar sandar: karfe da CP / UCP / ED (masu launi)
> B bangare: karfe da CP / UCP / ED (launuka masu launi)
> Tushe: karfe / aluminum da CP / UCP / ED (mai launi)
> Birki: karfe, F / V / R-birki da CP / UCP / ED (launuka masu launi)
> Rim: ƙarfe / ƙarfe na aluminium da CP / UCP / ED (mai launi)
> Ya yi magana: karfe da CP / UCP / ED (masu launi)
> Taya: roba da baki
> Cikin bututu: na roba / butyl na roba tare da A / V ko E / V, baƙi
> Sarkar motar: 24, 30, 32, 33, 34 da 36T, CP / UCP / ED (launuka masu launi)
>Crank: 89, 102, 114 da 127mm, CP / UCP / ED (launi)
> Freewheel: karfe da CP / UCP / ED (masu launi)
> Sarkar: karfe da CP / UCP / ED (mai launi)
> Murfin sarkar: karfe da zanen gama
> Sirdi: kumfa / kwaikwayo na fata / fata da launuka masu launi
> Pedal: filastik / alloy / karfe da ED / masu launi
> Garkuwar laka: gami mai haske ko ƙarfe na ƙarfe
> Keken horo: roba / roba da launuka iri-iri
> Kararrawa / Kaho, masu nunawa, hasken LED, akwatin kaya, karamin famfo, kwalban ruwa da sauran su na tilas ne
> Ana iya yin kowane lakabi / lamba
Fasali:
Durable da gaye
Kayan kore
Kyakkyawan aikin
Cikakken bayyanar
Packarfafa ƙarfi
Cikakkiyar tallace-tallace da sabis ɗin bayan-siyarwa
Shiryawa:
SKD / CKD / kammala
Yawan: 1 ko 2 sets / kartani
Katin takarda da madauri
Sabis:
> MOananan MOQ, yawanci ana samun samfurin.
> Taimaka wa OEM & ODM: Zamu iya buga tambari ko kunshin kwastam bisa ga buƙatar abokin cinikinmu.
> Babban inganci: Muna da ƙungiyar ƙwararru don sarrafa ƙimar.
> Muna aiki tare da DHL, UPS, FedEx, TNT da EMS don ƙaramin tsari. Don babban tsari zamu iya shirya jigilar kaya ta iska ko ta teku.
> Sabis mai gamsarwa: Muna ɗaukar abokan ciniki azaman abokai da sabis ɗin abokin ciniki na awanni 24.
Loading Hoto:
Theasƙancin Mafi Riba & Coan aikin haɗin gwiwa mafi tsayi!
Ana neman ingantaccen Oem Hutu Kayan kekuna Manufacturer & maroki? Muna da zaɓi mai yawa a farashi mai tsada don taimaka muku ƙirƙirar abubuwa. Duk Lady Bike tare da Karfe Stand an tabbatar da inganci. Mu ne Asalin Masana'antar Sin ta kekuna Masu Kala Masu Kala. Idan kana da wata tambaya, da fatan za a iya tuntube mu.