Gudun Keke don Maza

Short Bayani:


Bayanin Samfura

Tambayoyi

Alamar samfur

    Misali Na.:IKIA-RB-B047

    Rubuta:Track Keke

    Amfani ga:Duk Shekaru

    Dabaran diamita:24 ″

    Tsarin abu:Karfe

    Folded:Nada

    Derailleur Saita:Derailleur na gaba

    Fork abu:Aluminum / Gami

    Rim abu:Aluminum / Gami

    Sirdi Shell Material:Fata

    Taya:Halittar Roba

    Bambanci:Filastik

    Rubuta:Track Keke

    Amfani ga:Duk Shekaru

    Dabaran diamita:24 ″

    Tsarin abu:Karfe

    Folded:Nada

    Derailleur Saita:Derailleur na gaba

    Fork abu:Aluminum / Gami

    Rim abu:Aluminum / Gami

    Sirdi Shell Material:Fata

    Taya:Halittar Roba

    Bambanci:Filastik

Inarin Bayanai

    Marufi:SKD 85%, 1set / kartani + saka jaka

    Yawan aiki:10000 ya kafa a wata

    Alamar:IKIA

    Shigo:Tekuna, Kasa, Iska

    Wurin Asali:China

    Abubuwan Abubuwan Dama:10000 ya kafa a wata

    Takardar shaida:ISO

Bayanin samfur

Babban Hanya Keke Bike

Manya Gasar tsere Keke mashahuri ne a matsayin abin dogaro, kore da ma'anar hanyar sufuri a yanzu. Keken mu na tsere yana da nauyi mai sauƙi da ƙarfi mai ƙarfi don amincin hawa. Hakanan keke mai tsere yana da madaidaiciyar rikon riko da wurin zama.

racing bike

1. Bayani dalla-dalla:

Frame da cokali mai yatsu: gami na aluminium, an gama zanen fenti, kayan ciki Mu'amala da mashaya: gami mai guba Kara: gami mai guba Riko: roba, mai launi Sassan kai: 8pcs, CP Sarkar: 94L Bambanci: filastik Sirdi: harsashi na filastik, murfin PVC launi Wurin zama post: karfe, CP tare da aluminum sauri-saki BBAxle: 5S, ED tare da 6pcs kayayyakin gyara Inunƙwasa: 40T, ED Crank: 170MM, ED Pedal: aluminum, ED axle tare da ƙwallon ƙarfe Freewheel: Saurin 7 Taya: roba na halitta Cikin ciki: butyl, A / V F / R Hub: aluminum, 36H Rim: gami na aluminum, 36H Magana: # 45 karfe, 14g × 36H, CP Brake Lever: baki, aluminum Kebul na birki: 2P, lebe na waje Birki na gaba / Na baya: birki-diski Tsayawa ɗaya: baki, aluminum Mai jinkiri na baya: SHIMANO, gudun 21 Canja canjin canji: SHIMANO hadedde aluminum Mudguard: karfe, launi mai launi 2. Fasali: M Sauƙi don aiki Kayan kore Packarfafa Kayan aiki Cikakken bayyanar Cikakken tallace-tallace & sabis ɗin bayan-tallace-tallace track bike 3. Kunshin:SKD 85%, 1set / kartani + saka jaka 4. Karin bayani: Mafi qarancin lokacin isarwa OEM & ODM suna karɓa An ISO9001: 2008 An yarda da masana'anta Mallaka hakkin Imp. & Exp., Fitarwa kai tsaye Duk wani bincike ana yarda dashi, kamar, CIQ, SGS, BV da dai sauransu. Bayar da kowane Takaddun Shaida na Asali (Kamar su, FORM A, FORM E, FORM F etc.)

Kullum muna dagewa ga "Lowasƙancin riba & Mafi Dogon Haɗin-aiki"

racing bicycle

Bayan Hidima:

1. MOananan MOQ, yawanci ana samun samfurin. 2. Taimaka wa OEM & ODM: Za mu iya buga tambari ko kwastan kwastomomi bisa ga buƙatar abokin cinikinmu. 3. Babban inganci: Muna da ƙungiyar ƙwararru don sarrafa ƙimar. 4. Muna aiki tare da DHL, UPS, FedEx, TNT da EMS don ƙaramin tsari. Don babban tsari zamu iya shirya jigilar kaya ta iska ko ta teku. 5. Sabis mai gamsarwa: Muna ɗaukar abokan ciniki azaman abokai da sabis na abokan ciniki na awanni 24.

Ana neman ingantaccen wasan tsere na manya KekunaMaƙerin kaya & mai kaya? Muna da zaɓi mai yawa a farashi mai tsada don taimaka muku ƙirƙirar abubuwa. Duk Super keke Racing Bicycle suna da tabbacin inganci. Mu ne asalin asalin masana'antar kera kekuna ta China. Idan kana da wata tambaya, da fatan za a iya tuntube mu.


  • Na Baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta sakon ka anan ka turo mana